ตามหาหนังฆาตรกรรม ฆ่าคนมาทำหุ่นสวยๆ

รบกวนอยากทราบมากๆเลยค่ะถึงหนังฝรั่งเรื่องหนึ่ง เราดูเมื่อนานมากแล้วตอนนั้นมันไม่มีชื่อเรื่องบอกเรา
   เนื้อเรื่องประมาณว่าเล่าถึงผู้ชายคนหนึ่งที่เป็นโรคจิตชอบฆ่าคนมาทำหุ่น วันหนึ่งเค้าได้เชอบกับผู้หญิงคนหนึ่งซึ่งอยากรักษา
เค้าให้หายและพาเค้าเข้ารักษาที่โรงพยาบาลโรคจิต สุดท้ายเค้าหนีออกมาและฆ่าผู้หญิงคนนั้นทำหุ่นด้วยเช่นกัน
ในหนังฉากสวยมากเลยค่ะที่หุ่นคนอยู่ เป็นหนังเก่าแล้วหลายปีมากแล้วค่ะ ไม่ใช่ House of wax นะคะ
ใครทราบบอกด้วยนะ รบกวนจริงๆค่ะ T.Tร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่