ช่วยหน่อนครับ ใครจำชื่อหนังเรื่องนี้ได้บ้าง

คือมันจะมีหนังฝรั่งเรื่องนึง ที่ คล้ายๆกับมีพายุอะไรอย่างนั้น แล้วจะมี คนท้องใกล้คลอด ติดอยู่ในลิฟกับคนแก่ อ่ะครับ  แล้วตอนจบพระเอกโดนไฟฟ้า ช็อตตาย  จำได้แค่นี้อ่าครับ หนังมันเก่ามากๆ พอดีชอบดูมากครับ ใครพอจะเคยดูก็ช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ ^^

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Category 6: Day of Destruction
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่