ลง Windows 8.1 แล้วลงอะไรเพิ่มอีกดี ครับ

เป็นครั้งแรกที่ลง Windows เอง โดยไม่ต้องยกเครื่องไปที่ร้าน (ภูมิใจฝุดๆ กว่าจะทำได้ ปาไป 1 อาทิตย์ = =")

ไม่รู้ว่าต้องปิด Update Windows ด้วยรึเปล่า (เพราะใช้ของปลอม)

ตอนนี้โหลดโปรแกรม
Google Chrome
LINE
AVAST Free
(เห็นเขาบอกว่า Windows 8.1 มี แอนตี้ไวรัสของตัวเอง ไม่รู้ว่าผมใช้ของ ปลอมจะใช้ได้รึเปล่า กลัวโดนจับได้ )

รบกวนบอกหน่อยครับว่าต้องลงอะไรเพิ่มเติม หรือ ต้องทำอะไรเป็นพิเศษครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่