สถาณะการ์ณ์ที่ฮ่องกงมีผลกระทบมาก-น้อยกับนักท่องเที่ยวอย่างไรบ้างค๊ะ

รบกวนค่ะ พอดีว่าจะไปฮ่องกง 17 ตุลา นี้ค่ะ รบกวนสอบถามว่าตอนนี้ สถาณการณ์ทางการเมืองที่ฮ่องกง มีผลกระทบกับนักท่องเที่ยวอย่างไรบ้างแล้วค่ะ คือมีแพลนจะไป รีพลัสเบย์ด้วย อย่างถ้าสถาณการณ์ยังไม่คลี่คลาย เราไม่ควรข้ามไปฝั่งฮ่องกงเลยหรือเปล่าค๊ะ แล้วยังมี SOL อยู่ไม๊ค๊ะ ณ ตอนนี้อ่ะค่ะ เพื่อเป็นข้อมูลประเมินแพลนหน่ะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่