ชวนเชื่อมาชวนชื่น Tag เล่มโปรด

กระทู้สนทนา

สวัสดีครับทุกท่าน เคยสังเกตไหมครับ ว่าคนรักโปสการ์ดมักชอบอ่านหนังสือ  เดินทางเที่ยวท่อง  ดูหนังฟังเพลง (จริงๆก็ครบแล้วนะ ขาดสะสมแสตมป์ ๕๕๕) ใกล้จะสัปดาห์หนังสือแล้ว เรียกว่าเป็นงานที่เรารอคอย พอๆกับสัปดาห์สากลแห่งการเขียนจดหมาย เพราะประดาเราจะสนุกกับการหาโปสการ์ด ฟรีโปสการ์ด และล่าตราประทับ ที่ขาดไม่ได้คือเลือกซื้อหนังสือ วันนี้มาชวนเพื่อนๆเล่น Tag เล่มโปรด เพียงคุณมีโปสการ์ดที่เกี่ยวกับหนังสือ ไม่ว่าจะเป็นปกไหนก็ตาม  ข้อความจากหนังสือ  คนอ่านหนังสือ ร้านหนังสือ หรือฟรีโปสการ์ดโฆษณาหนังสือ พร้อมเขียนแนะนำเล่มโปรดของเรา เผื่อเพื่อนๆจะได้หามาอ่านบ้าง  สำหรับผม ช่วงนี้สั่งซื้อออนไลน์กระหน่ำเลย ของนักเขียนคนโปรด รงค์ วงษ์สวรรค์ออกเยอะมาก ขอให้มีความสุขกับการอ่านครับ
มีแถมครับ ตราประทับที่ระลึกงานไปรษณีย์โลก  3-9 ต.ค.57  เซ็นทรัลพลาซา พระราม3 จัดงานชั้นใต้ดิน   ผมไม่ได้ไปแน่ๆ ติดเตรียมประเมินโรงเรียน ใครไปเก็บมาฝากบ้างนะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่