IPOD5 เสียงหายเสียงหายเสียงหายค่าาาาาาาาาาา

คือจะขึ้น Headphone ตลอดเวลา ตลอดเวลาจิงๆ ลองเสียบหูฟังเข้าออกๆ เปลี่ยนหูฟังไปเรื่อย หมุนไปหมุนหมา
เป่าพัดลมแล้ว คือลำโพงไม่ออก ทั้งลำโพงใหญ่ทั้งหูฟังเลยค่ะ เพิ่งซื้อเมื่อต้นเดือน ขอย้ำนะค่ะต้นเดือนนนนนนนน

คืออยากจะรู้ว่าทำไงดี หนูว่าต้องเกี่ยวกับซอล์ฟแวร์อ่าค่ะ ลองเปลี่ยนเป็น IOS 7.1.2 ก็เหมือนเดิม
รีเซ็ทเครื่องใหม่เหมือนไปซื้อใหม่โนดาต้าโนเอฟเวอรี่ติง รีเซืออลเซ็ทติ้งก็แล้ว ...แล้วอัพ IOS 8.0.2 แล้วก็ยังมีปัญหาอยู่

จะทำเยี่ยงไรดีคะะะ? เพลียเปรี้ย!! ใจ๋บ่ดีค่าาา ใจบ่ดี!!!
นานาเหงื่อตกนานาเหงื่อตกนานาเหงื่อตก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่