ดูภาพศพแล้วไม่รู้สึกกลัว เป็นอาการทางจิตหรือเปล่า

ก็ตามหัวข้อเลยค่ะ ไม่ทราบว่าตัวเองเป็นโรคจิตหรือเปล่า555 เป็นแบบนี้มาตั้งแต่ตอนม.2ได้ คือว่างๆชอบเปิดดูรูปศพในเน็ต คลิปรถชนตัวขาดอะไรต่างๆ ดูแล้วไม่แหยง กินข้าวได้ปกติ แบบนี้มีอาการผิดปกติทางจิตหรือเปล่าคะ (ขอเป็นความคิดเห็นนะคะ ไม่เอารูป เผื่อคนอื่นกลัวค่ะ) ขออนุญาตแท็กทั้งสามแท็กนะคะ ไม่รู้จะแท็กอะไรดี คิดว่าน่าจะเกี่ยวข้อง ต่อท้ายอีกนิด ดูแล้วปลงค่ะ ทำให้มีสติในการใช้ชีวิตมากขึ้นเยอะ เลิกประมาทไปเลยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่