ส่งต่อ ที่รองเปลี่ยนผ้าอ้อม เสื้อผ้าเด็กอ่อนค่ะ

กระทู้คำถาม
เสื้อผ้าเด็กทั้งหมด ไซด์ไม่เกิน 3 เดือนนะคะ
ขอค่าส่งลงทะเบียน 20 บาทค่ะ
เรามี scb กทม. ที่เดียวค่ะ ขอไม่รับเติมเงินนะคะ
สอบถามเพิมเติมได้ค่ะ
cf ที่หน้ากระทู้ที่เดียวนะคะ
ไม่รับ cf ทางหลังไมค์นะคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เริ่มเลยนะคะ
1.ที่รองเปลี่ยนผ้าอ้อมสีดำ เอาไว้รองก้นน้องตอนเปลี่ยนเพิร์สเวลาออกไปนอกบ้านค่ะ มีตำหนิ คือมีรอยขาดเป็นรูตรงกลางแผ่นนิดหน่อยค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน ขาย 50 บาท

2.ที่รองเปลี่ยนผ้าอ้อมสีเขียว เอาไว้รองก้นน้องตอนเปลี่ยนเพิร์สเวลาออกไปนอกบ้านค่ะ อันนี้ เราซื้อมามือสองค่ะ มีตำหนิ คือ มีรอยเขียนภาษาอังกฤษที่ด้านใน แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานนะคะ ขาย 50 บาท

3.เสื้อคลุมแขนยาวสีเขียว ไของ NIKE เป็นแบบซิป ส่งต่อ 50 บาท +++++ ขายแล้ว +++++

4.เสื้อคลุมแขนยาวสีน้ำเงิน ของ NIKE เป็นแบบสวมหัว ส่งต่อ 50 บาท

5.กางเกงขายาวสีฟ้าอ่อน ของ carter's แต่ตัดป้ายออกนะคะ ขาย 40 บาท

6.กางเกงขายาวสีเทา ของ carter's แต่ตัดป้ายออกนะคะ ขาย 40 บาท

7.กางเกงขายาวสีชมพูลายเชอร์รี่ ของ PLACE  ขาย 40 บาท

8.เสื้อกล้ามสีม่วงลายปลาของ PLACE ขาย 40 บาท

9.เสื้อแขนยาวสีแดงของ PLACE ขาย 50 บาท +++++ ขายแล้ว +++++

10.เสื้อแขนยาวสีขาวของ PLACE ขาย 50 บาท +++++ ขายแล้ว +++++

11.เสื้อแขนยาวสีชมพูของ PLACE ขาย 50 บาท  +++++ ขายแล้ว +++++

12.บอดี้สูทแขนยาวสีขาวแขนเขียวของ carter's มีรอยเปื้อนสีดำๆ นิดหน่อยค่ะ ขาย 40 บาท

13.บอดี้สูทแขนยาวสีขาวลายทางของ H&M มีรอยเปื้อนสีน้ำเงิน นิดหน่อยค่ะ ขาย 40 บาท

14.บอดี้สูทแขนยาวสีขาวลายทางชมพู ขาย 50 บาท

15.เสื้อกล้ามของ koala baby ขาย 40 บาท

16.เสื้อคลุมแขนยาวคู่แม่ลูก ตัวนี้ของลูก มีรอยเปื้อนจุดสีน้ำตาลนิดหน่อยค่ะ ขาย 50 บาท  +++++ ขายแล้ว +++++

17.เสื้อคลุมแขนยาวคู่แม่ลูก ตัวนี้ของคุณแม่ มีรอยเปื้อนจุดสีน้ำตาลนิดหน่อยค่ะ ขาย 50 บาท  +++++ ขายแล้ว +++++

หมดแล้วค่ะ สนใจ สอบถามได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่