ถ่าน bios ของ Notebook สามารถบัดกรีด้วยหัวแร้ง เองได้ไหมครับ

น้ำสกัดชีวภาพ

ถ่าน bios ของ Notebook สามารถบัดกรีด้วยหัวแร้ง เองได้ไหมครับ

คือถ่าน bios notebook หมดครับ มันเป็นแบบที่มีขั้วติดมา ในเน็ตมีขาย ผมเห็นชุดละ 80 บาท แต่รวมค่าส่งอีก 50 บาท ค่าโอนเงินอีก 25 บบาท เบ็ดเสร็จ 155 บาท

ผมเห็นในเน็ตเขาบัดกรีด้วยตะกั่วได้ เห็นเขาว่าเอาตะไบทู แล้วบัดกรีตะกั่วธรรมดานี่ล่ะครับ จริงๆ ทำได้ไหมครับ

เพระาเห็นเขาว่า บัดกรีตะกั๋วแล้วมันจะ เสื่อม ใช้ไม่ได้ แต่เห็นมีทำน่ะครับสามารถทำได้ไหม

แล้วจริงๆ มันใช้วิธี เชื่อมแบบ spot welding อะไรนี่ล่ะครับ

เพราะซื้อถ่านมาบัดกรีเองก็แค่ 25 บาท เอง ได้ไหมครับ แนะนำที

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่