ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ จะไปเที่ยว club day ที่ฮงแดคนเดียว

อยากขอคำแนะนำ แชร์ประสบการณ์เที่ยวที่ฮงแด หรืออะไรก็ได้ยิ่งถ้าเคยไปคนเดียวจะดีมากเลยค่ะ
พอดีจะเข้าโซลช่วงนั้นพอดีแล้วมันตรงกับclub day
อยากเปิดหูเปิดตาคือแก่แล้ว เที่ยวมาหลายที่แล้ว ยกเว้นฮงแด เห็นขึ้นชื่อลือชามาก
ใกล้เวลากลับไทยเเล้วเลยรู้สึกว่า ต้องไปลองสักครั้งค่ะ
แต่ก็กังวล ไม่รู้จะสนุกไหม กลัวไม่คุ้ม กลัวไม่รู้จะเอนเตอร์เทนตัวเองยังไง เพราะไม่เคยเที่ยวคนเดียว
ไม่ได้กะจะไป get lucky หรือกรี๊ดกร๊าดหนุ่มเกาหลีด้วยค่ะ อยู่มาสักพักใหญ่ ไม่ชอบหน้าขาววอกพอกบีบีค่ะ
ไม่อยากเมาด้วย เพราะต้องดูแลตัวเอง
อารมณ์มันขัดๆกันอยู่น่ะค่ะ แบบว่า สักครั้งในชีวิต แต่ก็กลัวจะไม่มีอารมณ์มันส์ๆ
นึกภาพไม่ออกเลยว่าจะเอนจอยชีวิตตอนนั้นยังไงดี ㅠㅡㅠ (อารมณ์คนแก่)
ยังไงช่วยแชร์ประสบการณ์ให้ฟังกันบ้างนะคะ
มีน้องๆนักเรียนคนไหน หรือใครกำลังจะไปเหมือนกันหลังไมค์มาได้นะคะพาพันสงสัย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่