รบกวนคนที่เคยไปเที่ยวเซี่ยงไฮ้ แนะนำเรื่องตั๋วเครื่องบินกับโรงแรมหน่อยคะ

พอดีเราวางแผนจะไปเที่ยวเซี่ยงไฮ้ประมาณปีหน้า ช่วงเดือนกรกฏาคม 9 วันคะ ตอนนี้เลยกำลังหาข้อมูลเรื่องตั๋วเครื่องบินกับโรงแรม เลยอยากจะรบกวนเพื่อนๆที่เคยไปเที่ยวที่เซี่ยงไฮ้ช่วยแนะนำข้อมูลเราหน่อย เพราะตอนนี้เราหาจนงงไปหมดแล้วคะ
1.เรื่องแรกที่อยากถามคือ เรื่องตั๋วเครื่องบิน เราอยากได้แบบราคาไม่แพง เพราะเราจะต้องออกค่าตั๋วเครื่องบินให้กับน้องสาวด้วย เราเลยอยากจะประหยัดให้ได้มากที่สุด เลยอยากจะถามว่าซื้อตั๋วของสายการบินไหนดีคะที่ราคาไม่แพง
2.เรื่องโรงแรม เราอยากได็โรงแรมที่ราคาไม่ต้องแพงมาก คืนละไม่เกินพันกว่าบาทยิ่งดีเลยคะ แค่สะอาด ปลอดภัย แค่นี้ก่พอคะ
แสดงความคิดเห็น