ชื่อเกมส์ว่าอะไรครับ คล้ายเกมส์ Counter Strike PointBlank

กระทู้คำถาม
ชื่อเกมส์ว่า อะไรครับใครรู้ช่วยบอกหน่อย  ค้นหานานมากๆๆ เกมส์ PC
แนวเดียวกับ Counter Strike PointBlank โดยเฉพาะกราฟฟิกตัวอาคาร
มีจัดทีม บลู  เรด  จัดให้เดินตามแผนก่อนเล่น
ด่านทีจำได้ สถานีรถไฟ  ห้องโรงแรม มีช่วยตัวประกันด้วย
คืออยากเล่นออฟใลน์ เลยหาเกมเเนวนี้
Counter Strike PointBlank ก็ชอบนะ แต่จะออนใลน์เท่านั้น

เคยเล่นประมาณปี 48-49 ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
แนวนี้มีแค่เกมเดียวนะครับที่ วางwaypoint สั่งให้เดินได้บนแผนที่ นั่นก็คือ rainbow6 (กับ ghost recon)
ที่ท่านเล่นน่าจะเป็น ภาค3 rainbowsix3 raven shield
ส่วนที่ว่าเป็นสถานีรถไฟ น่าจะเป็น mission1 โรงน้ำมันที่มีสถานีรถไฟด้วย
แสดงความคิดเห็น