ถ้าผมสังปืนลูกซองจากเว็บแล้วไปรับของเองที่สนามบินผมจะโดนจับ..ใหมครับ

คือแบบว่าพ่อผมทำเรื่องของปืนมานานพอสมควรพอดีว่าช่างนี้นายเค้าเซ็นใบ ป.3 มาให้ช่วงนี้แล้วเค้าให้เราไปซื้อปืนมาแล้วถ้าผมสั่งจากเว็บแล้วไปรับของเองผมกลัวโดนยึดปืนแล้วโดนจับหนะครับช่วงนี้เค้ายังไม่ยกเลิกกฏอัยการศึกหรือปล่าวไม่แน่ใจอยากรู้หนะครับช่วยหน่อยครัย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 9
รับของที่สนามบินนี่หมายถึงสั่งจากต่างประเทศเหรอครับ ?

หรือสั่งจากร้านปืนต่างจังหวัด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่