อยากถามเกี่ยวกับบัตร "กรุงศรีเฟริส์ช้อยส์" หน่อยคะ

จะกดเงินสดของบัตรเฟริสช้อยส์อ่ะคะ

พอดีว่า จ่ายค่างวดไปเดือนนี้วันที่ 12 กย 2557 ไปเเร้ว ! ตอนเเรกมียอมรวมอยู่ 2600 ประมานนี้เเร้วพอเช็คเงิน เหลือ 2100 บาท
เราก้ไปจ่ายเพิ่มเพื่อให้กดได้ จ่ายเพิ่มไปอีก 1000 บาท เมื่อวันอาทิตย์ พอเช็คยอดมี 3100 พอวันนี้เราไปกดก้กดไม่ได้ เราเรยไปจ่ายอีก 500 บาท
รวมยอดที่มีอยู๋ตอนนี้คือ 3600 บาท ซึ้งยอดขั้นต่ำที่กดมัน 3000 แต่เราก้ยังกดไม่ได้อยู่ดีพอถามคนอื่นที่เค้าทำแบบนี้เค้าก้บอกเค้ากดได้กันทุกคน ก้เรยสงสัยว่าเราทำอะไรผิดขั้นตอนไปหรือเปล่าอ่ะคะ มีใครเคยทำแบบนี้บ้างไหมคะ ช่วยเเนะนำที งงกับบัตรมากคะ

ขอบคุณคะ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่