กล่อง truelife+ รวน

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
สวัสดีค่ะ พอดีว่ากล่อง true มีปัญหาตั้งแต่เมื่อวานแล้วค่ะ
พอจะกดเปลี่ยนช่อง ตัวเลขช่องก็วิ่งวนไปมา เหมือนในคลิปที่โพสไว้เลยค่ะ
ไม่ว่าจะกดปุ่มไหนก็เป็น กดปิดก็ไม่ได้ กดอะไรไม่ได้เลย พอกดก็วิ่งไปมา
เลยต้องถอดปลั๊กออกอย่างเดียว พอลองเปิดดูใหม่ ก็ไม่หายค่ะ
เป็นเพราะอะไร มีใครทราบมั้ยคะ ?

ปล. ขอแท็ก true เพราะเห็นว่าเป็นเครือเดียวกันค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่