ขอรายชื่อเวปไซท์ หรือแอฟ ที่เกี่ยวกับการตั้งครรภ์หน่อยค่ะ

ท้องแรกค่ะ อายุครรภ์ประมาณ 6 week อายุแม่ 34
หลังจากตรวจขึ้น 2 ขีด ก็นั่งหน้าเวป ดูนั่นดูนี่เกี่ยวกับเรื่องนี้ไปทั่ว
พอดีเราเคยผ่าตัดเนื้องอกที่มดลูกมาเมื่อปลายปี 56 คุณหมอเคยบอกว่า
ถ้าท้องให้มาหาเค้านะ แต่พอโทรนัดคุณหมอได้คิววันที่ 7 ตค. 57 เลยค่ะ
ตอนนี้ก็เลยกังวลว่าก่อนที่จะพบหมอนี้ ต้องระวังอะไรเป็นพิเศษบ้าง

อยากขอแอพหรือเวปที่เกี่ยวกับการศึกษาเรื่องการปฏิบัติตัวสำหรับคุณแม่มือใหม่ด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่