ผู้หญิงคิดมากมั้ยคะ..เรื่องไม่สวยน่ะ

เราไม่ใช่คนสวยเลยค่ะ แต่ผิวขาว หุ่นดี แต่หน้าตาธรรมดา ไม่มีอะไรสะดุดตา คนที่ชอบๆ เขาก็วิจารณ์เราว่า หุ่นเราดีนะ แต่หน้าตายังสวยได้อีกนะ คือเราเฟลมากๆ เขาชอบคนสวยมากๆ แล้วเราไม่ใช่  

มองดูคนอื่น ทำไมเขาหน้าตาดีจัง เราอยากไปทำจมูกเพิ่มนะ แต่มาคิดดูแล้ว ทำไมเราไม่ภูมิใจในหน้าตาของเรานะ

เวลาไปดูเฟสของอื่น สวยๆทั้งนั้นเลย หันกลับมาดูตัวเอง เฮ้อ มาจากดาวอังคารหรือไง  ทำไมหน้าตาแบบนี้เนี่ย 555+

เราคิดมากไปมั้ยคะ เรื่องหน้าตา ผู้หญิงแคร์กันมั้ยคะ เรื่องแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่