ถ้าไม่ไปทันขึ้นเครื่องจะต้องทำยังไงครับ?

กระทู้คำถาม
สงสัยมานานแล้ว ถ้าหากเข้ามาในเทอมินอลแล้ว แต่ดันตกเครื่อง ไปขึ้นเครื่องไม่ทัน ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลใดก็ตาม
เราจะต้องทำยังไงเหรอครับ ทางสายการบินเค้าจะทำยังไงกับเรา หรือเราก็แค่ไปซื้อตั๋วไฟลท์อื่น แล้วก็รอขึ้นเครื่อง หรือยังไง

ถ้าหากว่า เราตกเครื่องแล้วเราแบบว่าไม่ไปแล้ว เราจะออกจากเทอมินอลยังไงอะครับ ต้องไปออกตรงไหน หรือทำยังไงถึงจะได้กลับบ้าน
โดยสวัสดิภาพครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่