ดูฮอร์โมน 2 ย้อนหลัง ใน AIS Moive Store ไม่ได้ครับ (i5 iOS 8)

กด Play แล้วเด้งครับ ไม่มีให้อัพเดทแอพด้วย
อยากให้ผู้รู้มาช่วยชี้แจงหน่อยครับ

(ปล.หนังและคลิปเรื่องอื่น ๆ ด้วย คาดว่าน่าจะเป็นที่ App ยังไม่รองรับ iOS 8)
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
กรณี Update iOS8 อาจพบปัญหาการใช้งาน App ในช่วงแรกโดยอาจส่งผลให้ใช้งาน App นั้นๆไม่ได้ เช่น App เด้ง, ค้าง, กระตุก หรืออาการอื่นๆ   อยู่ในระหว่างพัฒนา App  และจะมีการ เตือนใน Update Version App อีกครั้งนะคะ ชิสุ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่