สอบถามเรื่องการอัพios8 ในiPad mini 2 ค่ะควรอัพมั๊ยคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะรบกวนสอบถามเรื่องการอัพios8 ในiPad mini 2 ค่ะควรอัพมั๊ยคะ พอดีเพิ่งซื้อมาเมื่อวาน

วันนี้ตอนใช้งานมันโชว์เตือนให้อัพน่ะค่ะ อ่านกระทู้อื่นๆที่มีปัญหาก็จะเป็นไอโฟนซะส่วนใหญ่ เลยอยาก

สอบถามมีท่านใดใช้ไอแพดมินิ2แล้วอัพแล้วว่ามีปัญหามั๊ย? ควรอัพมั๊ยคะหรือไม่ควรให้มันเตือนไปเรื่อยๆก็ได้

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่