fifa 2014 เล่นได้แต่โหมดธรรมดา เป็นเพราะอะไรหรอครับ

ผมโหลดเกมส์ fifa 2014 มาจากเว็ปบิตมาเล่นในคอม PC ซึ่งพอโหลดแล้วลงเกมส์เรียบร้อยแล้ว กลายเป็นเล่นได้อยู่ 2 โหมด คือ  โหมดธรรมดา กับ โหมด career โหมดอื่นที่ต้องใช้อินเตอร์เน็ตเข้าไม่ได้มันบอกว่า ไม่ได้เชื่อมต่ออินเตอร์เน็ต ทั้งที่ผมก็ต่ออินเตอร์เน็ตอยู่ ผมเลยอยากทราบว่าต้องใช้ของแท้เท่านั้นหรือป่าวครับ ถึงจะเล่นพวกโหมด ultimate  อะไรพวกนี้ได้หรือผมโหลดมาแต่ตัว demo ยังไงรบกวนผู้รู้บอกกันหน่อยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่