Silka seaview vs Largos hotel HK ช่วยคอมเม้นหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ

รบกวนอีกแล้วจ้า ตอนแรกตัดสินใจจะพัก silka ค่ะ แต่ดันลืมบอก เอเจนซี่ เค้าไปจอง Largos ให้เพราะเห็ว่าลูกค้าส่วนใหญ่ชอบพักที่นี่ค่ะ แต่ตอนนี้เค้าบอกว่ายังเปลี่ยนได้อยู่ค่ะ เลยอยากรบกวน เพื่อนๆห้องบลูช่วยออกความเห็นด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆๆๆๆเลยค่ะ

1.ทำเล หาง่าย ไม่เปลี่ยว เสียงไม่ดังกลางคืน ของกิน รถใต้ดิน
2.ความสะอาด และบริการ
3.ขนาดห้องการตกแต่ง เคยดูรีวิวทั้ง 2 ที่แล้วค่ะ แต่ชอบห้อง silka มากกว่าค่ะ ดูทันสมัยมีกระจกดูโปร่งกว่า แต่อันนี้ดูแค่รูปอะค่ะ แล้วก็เป็นรีวิวที่เก่าแล้ว รบกวนช่วยอัพเดทให้อีกทีนะคะ
4.ค่าประกันห้องแต่ละที่
5. นอกเรื่องดิสนี่ย์นิดนึงค่ะ ที่ดิสนี่ย์มีรถเข็นให้เช่าใช่เป่าค๊ะ แล้วเด็กโตนั่งได้ไม๊ค๊ะ ลูกสาว 4 ขวบกว่า สูง 113 ซม.ค่ะ
6.อีกเรื่องค่ะ สายการบินฮ่องกงแอร์ไลน์เป็นยังไงบ้างค๊ะ

ขอบคุณอย่างสูงเลยนะคะ รบกวนด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่