ขอถามคนที่เคยไปเชียงคานครับ

บ้านผมไม่มีใครเคยไปเลยไม่รู้ว่าน่าไปไม๊ ระหว่างไปเที่ยวจ.แม่ฮ่องสอนกับจ.เลย อย่างไหนน่าสนกว่า พอดีเมื่อวานบ้านผมพึ่งกลับมาจากจ.นครพนม ชอบบรรยากาศของแม่น้ำโขงครับ อาหารอร่อยและอากาศดี แต่กลัวว่าถ้าไปจ.เลย จะบรรยากาศเหมือนจ.นครพนม ช่วยเลือกหน่อยครับทริปหน้า ไปเที่ยวภาคเหนือ หรือภาคอีสานดี มีกิจกรรมไรที่ห้ามพลาดบ้าง ขอบคุณมากครับอมยิ้ม17

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่