ระหว่าง zenfone 4 กับ zenfone 4.5 ณ ตอนนี้ ตัวไหนคุ้มราคากว่ากันครับ

กระทู้คำถาม
อยากจะถามว่า zenfone 4 กับ zenfone 4.5 เนี่ย รุ่นไหนมันจะคุ้มราคามากกว่ากันครับ

ทั้งด้านการใช้งาน หน้าจอ กล้อง การโทรและเล่นเน็ต

แล้วทุกท่านที่ได้ลองจับมา คิดว่า zenfone 4 มันเล็กไปหรือเปล่าครับ

พอดีอยากได้มือถือขนาดที่จับถนัดมือครับ จะเอา 5 นิ้วก็ใหญ่ไปหน่อย

รบกวนด้วยนะครับ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่