แนะนำสายชาร์ตหัว micro usb หน่อยครับ มีอันไหนชาร์ตเร็วเทียบเท่าหรือเกือบๆของแท้บ้าง

ซื้อของยี่ห้อนึงมาใช้ครับ ชาร์ตช้ากว่าของแท้เป้นเท่าตัวเลยๆ ยี่ห้อที่เหมือนกีฬาชนิดนึง  อยากรู้ว่าซื้อยี่ห้ออะไรที่ไหนแหล่งไหนดี

แล้วอีกอย่าง คือ สาบกลมกับสาบแบนมีความต่างกันไหมครับ  ผมอยากได้สายแบนๆที่เหมือนของ Eloop อีกซักอันสั้น

มีเทคนิคเลือกสายชาร์ตกันยังไงครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่