[ไหนๆก็ไหนๆ]เ นื่ อ ง จ า ก ค ว า ม เ ห ง า ใ น คื น นี้

เ นื่ อ ง จ า ก ค ว า ม เ ห ง า ใ น คื น นี้

เข้าเรื่องเลยแล้วกันนะครับ คือวันนี้ยิ้มเป็นวันที่โคตรเหงา ศุกร์แห่งชาติที่นอยซะยิ่งกว่านอย แล้วนี่ก็เป็นกระทู้แรกที่อยากตั้ง
ผมอยากจะชักชวนเพื่อนๆไปแบคแพคเที่ยวกันสักหน่อย อยากหาเพื่อนร่วมทางสักคน เป็นหมาป่าเดียวดายมานาน วันนี้ฟีลมันแบบว่าอยากจะได้เพื่อนสักคนร่วมทางกันไปสังขละบุรีกันหน่อย ตอนนี้ผมอยู่โคราช ถ้าใครสนใจก็ลงชื่อทิ้งไว้เลยครับ ตอบกลับผมทางอีเมล์นี้ก็ได้ aonisuka535@gmail.com

ดูจะเป็นทริปเฉพาะกิจนะครับ ฮ่าๆ
ขอบคุณครับ 55555

หวังว่าเราคงได้ร่วมทางกัน

S t i l l  f i n d i n g  s o m e t h i n g  d i s a p p e a r.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่