ขอให้เพื่อนๆ จ. กำแพงเพชรแนะนำด้วยครับ

จะต้องไปทำงานที่ บ. เสริมสุข สาขาจังหวัดกำแพงเพชร แบบไปวันเดียวกลับ
1.  ควรนั่งรถอะไรครับ ถ้าเป็นรถ บขส รบกวนแนะนำบริษัทที่ดี ๆ ด้วยครับ
2. ระยะเวลาในการเดินทางต่อเที่ยวประมาณกี่ชั่วโมงครับ
3. แล้วจากท่ารถ จะไป บ.เสริมสุข จะต้องไปยังไงครับ  

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
1 ถ้า บขส. 99 หรือ 999 มีทุกครึ่งชั่วโมงหรือทุกชั่วโมง ผมก็จำได้ไม้ชัด แต่พอนั่งได้ ถ้าจะให้ดี ๆ ต้องนั่งรถ เชียงใหม่ ลำปาง

จะนั่งสบาย วิ่งไม่นาน (สมบัติทัวร์ วิริยะ นิววิริยะ ไปดูที่เคาเตอร์เถอะครับ) รถ บขส. 999 รูสึกจะมี

รอบ 9:00น.-9:30น. จำได้ไม่ชัด แต่รถ 999 ดีมาก ๆ ได้มาตรฐาน อันนี้สนับสนุน

2 เวลาเดินทาง 5- 5โมงครึ่ง

3 มีมอไซค์รับจ้างที่ขนส่งครับ (ผมไม่รู้บริษัทเสริมสุขอยู่ตรงไหน)

นี่ลืมพูดถึงรถกลางคืน มีรถ 5 ทุ่มครับ แต่รถ ตาก สุโขทัย ลำปาง เชียงใหม่ (รถผ่านกำแพงเพชร)ผมไม่รู้

คิดว่ามีตั้งแต่ ทุ่มครึ่ง สองทุ่ม (รถผ่านไปเชียงใหม่)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่