คือว่าผมตัดสินใจไม่ถูก?

ระหว่างหนังสองเรื่องนี้น้ะคับ 1.As above So below
                                     2.The Maze Runner
ผมตัดสินใจ อยากดูทั้ง 2 เรื่องอ่ะคับ แต่ไม่มั่นใจว่าเรื่องไหนมันส์ไม่มันส์ คือผมดูได้เรื่องเดียวคับต้องตัดสินใจด้วย เงินไม่ค่อยมี แต่ก็อยากดู
ปล.ในสปอยส์ผมลบคอมเม้นออกทันที ขอบคุณคับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่