ช่วยแนะนำหนังสือเกี่ยวกับ ชีวิตแต่งงาน การสร้างครอบครัวที่อบอุ่น หรือ เกี่ยวกับการสอนลูก ก็ได้ค่ะ

คือมีรุ่นน้องจะแต่งงาน แต่เขาไม่ยอมรับซอง หรือของขวัญใดๆ คิดว่า ถ้าให้เป็นหนังสือ จะนำไปให้ก่อน คงยอมรับได้
ไม่ต้องเป็นพวกHow to ก็ได้นะคะ ที่จริงตัวเองก็มีที่อ่านแล้วชอบอยู่หลายเล่ม แต่เก่าแล้ว โทรไปถามสำนักพิมพ์ ก็หาไม่ได้
มีหนังสือที่ดีแนวอื่นก็ได้ค่ะ ช่วยแนะนำด้วย ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่