Nokia Lumia 1520 ใช้บลูธูทแบบไหนดีครับ?

กระทู้คำถาม
รบกวนแนะนำหน่อยครับ แบบโมโนหรือสเตอริโอก็ได้ครับ...ขอแบบคุณภาพดีหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
หูฟังแล้วแต่ชอบครับ แพงหน่อยก็ดีตรงตัดเสียงรบกวนได้ สั่นได้ สั่งงานด้วยเสียงได้ ไรประมาณนี้

คห.1 หูฟังโมโหคือหูข้างเดียวเอาไว้คุยโทรศัพท์ไงครับ หูฟังบลูทูธไม่ได้มีแต่สเตอริโอนะครับ เหอะๆ
ไม่รู้จริงๆ หรือตอบเอามันส์ครับเนี่ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่