ขอคำแนะนำลำโพงสำหรับ desktop งบ 10000-15000 ครับ

ขอคำแนะนำลำโพงสำหรับ desktop งบ 10000-15000 ครับ เน้นฟังเพลงกับดูหนังเป็นหลัก

อยากได้ที่มี bluetooth ในตัวด้วย เผื่อบางครั้งไม่ต้องเปิดคอม สามารถฟังจากมือถือได้เลย

เท่าที่ดูไว้มี JBL VOYAGER กะ HARMAN KARDON NOVA แต่ลองไปฟังแล้วก็ยังไม่ค่อยถูกใจ

ไม่ทราบของ bose งบนี้จะสามารถซื้อได้มั้ยครับ ขอคำแนะนำด้วยหรือมีรุ่นอื่นๆก็แนะนำได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่