อยากเรียนชกมวย ลดน้ำหนักค่ะ ช่วยแนะนำที่เรียนหน่อยค่ะ

ตอนนี้กำลังลดนำหนักแบบจริงจังอ่ะค่ะ อยากออกกำลังแบบไม่น่าเบื่อดูบ้าง ดูชกมวยน่าจะสนุกดี
ช่วยแนะนำที่เรียนทีค่ะ ขอราคาไม่แพงหรือ มีคนสนใจอยากร่วมชั้นเรียนด้วยก็ยินดีค่ะ

**บ้าน จขกท.อยู่พระราม3ค่ะ อยากได้ แถวๆนี้หรือ ที่ไหนก็ได้ตามแนวรถไฟฟ้าอ่ะค่ะ เอาแบบเดินทางสะดวกๆ**
นานาขอบคุณนานาขอบคุณนานาขอบคุณนานาโอเคนานาโอเค
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่