ชอบแบบนี้เรียนอะไรดี

แหะๆครั้งที่แล้วถามไปว่าเป็นแอร์หรือพยาบาลดี วันนี้มีเรื่องจะขอคำแนะนำอีกแล้วค่ะ ^^*คือ เราชอบงานบริการ และชอบพูดคุยติดต่อสื่อสารกับผู้คน และเราก้ชอบเรียนรุ้ภาษาต่างๆ เราอยากพูดเป็น5ภาษาหรือมากกว่านั้นเลยค่ะ เราไม่ชอบงานจำเจ และงานเกี่ยวกับเอกสารที่ต้องใช้ความรอบคอบ ^^พูดเยอะไปหน่อยย แต่อยากขอความคิดเห็นจากเพื่อนๆนะค่ะว่าเราเหมาะกับงานอะไร

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่