รบกวนตรวจทริป จันทบุรี ค่ะ

ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าจะขับรถย้อนไปมามั้ยน่ะค่ะ รบกวนช่วยเช็คด้วยนะคะ

ไป 2 วัน 1 คืน ค่ะ

ออกเดินทางจากกรุงเทพฯตอนเช้ามืด
ไปน้ำตกพลิ้ว(อุทยานเปิดกี่โมงคะ ควรเผื่อเวลาที่นี่นานแค่ไหนคะ)
ไปถึง Oasis Seaworld ประมาณ 12.30 (ก่อนไป Oasis ที่จริงอยากไปทานที่ ฟาร์มปูนิ่ม จะย้อนไปมามั้ยคะ จาก oasis อยากเข้าที่พักเลย เพราะตัวเปียกจากที่ว่ายน้ำกับปลาโลมา)
(หรือจะไปทาน ฟาร์มปูนิ่ม ตอนเช้า ก่อนไปน้ำตกดีคะ ร้านเปิดแต่เช้ามั้ยคะ)
เข้าที่พัก แถวหาดเจ้าหลาว

วันถัดไป กลับ กทม. ตอนเย็นถึงค่ำได้ค่ะ
อยากไปชุมชนริมน้ำจันทบูร กับเขาคิชกูฏค่ะ เวลาจะพอมั้ยคะ

และมีที่เที่ยวไหนแนะนำอีกมั้ยคะ
ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่