ระหว่างผู้ชายที่ทำอาหารเก่ง กับ ผู้ชายที่ Sex เก่ง ผู้หญิงชอบแบบไหนมากกว่า ?

สืบเนื่องจากกระทุ้นี้ เลยสงสัยว่า ผู้หญิงจะคิดว่าอะไรครับ http://pantip.com/topic/32589944

เผอิญชอบทำอาหาร ส่วนเรื่องนั้น ......... ก็ไม่รู้สินะ  บอกไม่ได้

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 18
อาหารค่ะ เป็นชอบกินอาหารอร่อยๆ ได้แฟนทำอาหารที่ชอบให้ทานนี่ คงฟินมากเลยค่ะ

ส่วน sex ไม่ต้องเก่งก็ได้ เดี๋ยวน้องจัดให้...ตอบแทนที่ทำอาหารอร่อยละกัน..

อุ๊ย... เผลอพิมพ์อะไรออกไป...อมยิ้ม35
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 21
ผมทำอาหารอร่อยนะ
และมีsexที่ดีได้ด้วย
ทำอาหารได้หลายอย่าง
มีsexได้หลายรูปแบบและที่สำคัญ .............

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ความคิดเห็นที่ 11
เราขอ ผช ทำอาหารเก่งค่ะ เพราะเราทำอาหารไม่เป็น และมันดูน่ารักกว่ามาก ดูไม่มกมุ่นเรื่องนั้นดีอะ555

แต่ถ้า sex ไม่เก่งก็ไม่เป็นไร เพราะชีวิตเราอยู่ด้วยอาหารไม่ใช่เรื่องบนเตียง รักด้วยใจ ไม่ใช่เรื่องอย่างว่า ทำกับข้าวเป็นไม่อดตาย

ส่วนเรื่อง sex ถ้าเขาเก่ง เขาอาจจะไปทำกับคนอื่นได้ ถ้าเขาเบื่อเราแล้ว

เรื่องsex มันเปนเรื่องธรรมชาติ ไม่ต้องเก่งมาก แค่อย่าเจ้าชู้มีคนอื่นพอค่ะ
ความคิดเห็นที่ 44
ลูกเต่าน้อย  เออ . . นึกถึงนิทานเรื่องนี้ เลย [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ความคิดเห็นที่ 1
มาคนแรกขอแบบหลังเก่งค่ะ อาหารซื้อทานได้ เรารู้จักร้านอร่อยเยอะ แถมตอนไปเดทไม่เห็นเคยทำอาหารกินกันเลย กินที่ร้านตลอด
แต่เรื่องนั้น ไหน ๆ เราก็ดูแลตัวเองมานาน ถ้าจะมีก็ขอเริ่ด ๆ นะ

ปล. ยอมรับว่า ชอบ ผช ทำอาหาร แต่ถ้าทำไม่เป็นก็ไม่เป็นไรค่ะ ไม่ถือเป็นข้อเสียเลย
ความคิดเห็นที่ 9
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่