อยากสอบถามเกี่ยวกับการซื้อตั๋วเที่ยวที่ Sea Wheel Travel หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ นั่งสืบค้นข้อมูลเห็นหลายคนแนะนำว่า หากไปเที่ยวสิงคโปร์ควรจะซื้อตั๋วที่ร้าน Sea Wheel Travel จะได้เรทราคาถูกกว่าซื้อจาก Ticket Office ที่นี้มีเรื่องสงสัยหน่อยค่ะ พอดีมีความสนใจอยากจะซื้อตั๋ว Garden of the Bay แต่จะไปเที่ยวย่าน Chinatown ในวันเสาร์ก่อน แล้วค่อยไปเที่ยว Garden of the Bay ในวันถัดไป เลยจะถามว่าถ้าเราซื้อตั๋วก่อน แล้วค่อยไปวันอื่นจะได้ไหมคะ หรือเขากำหนดแล้วว่า ซื้อตั๋วนี้ต้องใช้ภายในวันนั้นเลย ใครพอทราบคำตอบบ้างค่ะ รบกวนช่วยตอบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่