ช่วยประเมินค่าเสียหาย ครั้งนี้หน่อยค่ะ

ต้องการก่อแนวกั้นระหว่างหลังบ้านเป็นทางยาว แต่เพื่อไม่ให้ดูน่าเกลียดเลยก่อเป็นแนวกระถางปลูกต้นไม้ซ่ะเลย ตอนนี้ได้ช่างแล้ว อยากให้ ผู้รู้ช่วยประเมินค่าเสียหายครั้งนี้ด้วยค่ะ
ระยะงาน สูง 80ซม กว้าง 60 ซม ยาว 21 เมตร ยาวตลอดแนวหลังบ้านเลย ลักษณะออกมาจะเป็นแนวรั้วและงานกระถางไปเลย ด้านนอกฉาบขัดมันค่ะ

รบกวนช่วยประเมิณค่าของ และสิ่งที่ต้องใช้ด้วยนะค่ะ จะลงมือทำเองกับช่างอีก1คน รบกวนด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่