แนะนำเว็ปที่ขายผ้าเมตรสีเดียวกับผ้ากรีนสกรีนทีครับ

สนใจจะซื้อผ้ามาทำ กรีนสกรีนถ่ายสีดีโอคีบ แต่ดูตามเว็บกล้อง ผืนนึง 2000 ได้ แพงมาก ไม่ได้ต้องการแบบเปนผ้าผืนเดียว เอาแค่ผ้าเมตรมาต่อเองได้ครับ

พอดีไปเดินที่ะาหุรัดมาแล้ว เลือกไปเลือกมาได้ผ้าสีเขียวเข้มเกินไปมาแทนครับ TT

พอจะมีเวบไซต์ที่ขายผ้าสีแนวนี้ราคาถูกแนะนำไหมครับ เพราะถ้าไปพาหุรัดซื้อเองคงผิดสีอีกแน่ๆครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่