ปั่นจักรยานลดไขมันได้มั้ย?

ทำไมเราปัญหาเยอะจัง!กะอีการออกกำลังกายเนี่ย ว่างไม่ได้เลยเป็นต้องตั้งกระทู้ เอาเป็นว่าตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ คือวิ่งไปเรื่อยๆเริ่มเจ็บเข่าซะงั้น เลยเปลี่ยนเป็นวิ่งก่อนพอได้เหงื่อก็มาปั่นจักรยานต่อเนื่องเลยค่ะจนครบ1ช.ม.(บางทีก็ไม่ถึงแต่ไม่ต่ำกว่า30นาที) อย่างนี้จะลดไขมันได้มั้ยคะ น้ำหนักจะลงมั้ย? อยากรู้จากคนที่มีประสบการณ์ตรงค่ะ ที่ปั่นจักรยานแล้วไขมันลด น้ำหนักลด เอามาแชร์ให้จขกท หายข้องใจหน่อยน้าาาาา...รักน้าาาา มุฟ มุฟ^_^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่