คิดจะนำตู้เหล็กมาเก็บแก้วน้ำ ถ้วยกาแฟ ค่ะ ดูไม่เข้ากัน หรือตลกไหมคะ

คือจะนำมาใส่แก้ว ถ้วย (ที่ใช้ทุกวันไม่ใช่เก็บสำรอง) ถุงขนม สิ่งที่ต้องคิดคือเรื่องสนิม แต่เรากังวลเรื่องอื่นมากกว่า
เช่น ความปลอดภัยเกี่ยวกับสีที่ใช้เพราะใส่อุปกรณ์เกี่ยวกับการอาหาร เป็นต้น

อยากถามความคิดเห็นว่า ดูตลกไหมคะ เพราะเฟอร์นิเจอร์อย่างอื่นในบ้านเป็นไม้สำเร็จรูป
ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่