ถ้าให้เลือก Boyband K-Pop คิดว่าวงไหนจะหล่อถูกใจสาวฝรั่งส่วนมากที่สุดค่ะ

ถ้าให้เลือก Boyband K-Pop คิดว่า วงไหนจะถูกใจสาวฝรั่ง ทั่วๆๆไปส่วนมาก ที่เค้าไม่ได้ปลื้มไม่ได้ตาม K-Pop มากที่สุดค่ะ แบบ เห็นวงนี้แล้วบอกว่า หล่อจัง อะไรประมาณนี้  เป็นผู้ชาย เอเชียที่หล่ออะไรประมาณนี้ แบบประมาณว่า สิลปินไปเดิน ตาม ถนนในแถบ อเมริกา แถบยูโรป แล้วสาวๆๆฝรั่งทั่วๆๆไปที่เค้าไม่ได้มี โมเม้นอะไรกับ Boyband K-Pop เป็นพิเศษ อ้ะค่ะคิดว่าวงไหนค่ะ  แบบประมาณเห็นแล้วบอกว่า Yummy อะไรประมาณนี้ จทกท ขอเสนอ 2PM แล้วกันนะค่ะ เพราะส่วนตัวคิดว่า รูปร่างและใบหน้าที่มีความเป็น ผู้ชายสูงกว่า Boybands วงอื่นๆๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่