✽✽✽✽ย้อนความคิดถึง✽✽✽✽....เชิญแฟนละครร่วมโหวตฉากประทับใจไม่รู้ลืม...ในละครฟ้าจรดทราย....

มาโหวตกันเล่นๆแต่ให้ความสุขใจกันดีกว่าค่ะ พอดี จขกท.คิดถึงฟ้าจรดทรายเลยกลับมาดูย้อนหลังอีกรอบ บอกไว้เลยว่าประทับใจหลายฉากมาก แต่วันนี้จะหยิบยกบางฉากมาให้ทุกคนร่วมโหวตฉากที่ประทับใจหรือฉากที่ทุกคนชอบกัน....ใจจริงอยากยกมาให้มากกว่านี้แต่..คงเอามาไม่หมด55555 ใครที่มีฉากเพิ่มเติมจากที่ให้โหวตสามารถลงและร่วมแชร์ฉากที่อยู่ในดวงใจกันได้นะคะ....

ขอบคุณเจ้าของภาพค่ะ เจ้าของGIFค่ะ
*** ปิดโหวต วันที่ 02 ตุลาคม พ.ศ.2557 เวลา 03:52:04 น.
1. ฉากไหนป็นฉากที่คุณชื่นชอบหรือประทับใจสำหรับคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่