bifesta เข้าตาค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราใช้สำลีเช็ด วางไว้บนเปลือกตา
แต่ดันกดปั้มน้ำ bifesta มากเกินไป พอกดลงไปบนเปลือกตา
ตัวน้ำ bifesta ก็เข้าไปเต็มๆ แสบมาก ตอนโดน
เมื่อช่วงหัวค่ำค่ะ แล้วเราก็ไปล้างน้ำเปล่าออก
จากนั้นก็นอนหลับไป เพิ่งตื่นเมื่อกี้ ปรากฏว่า ตาข้างที่ bifesta เข้าตา
บวมมาก ค่ะ พรุ่งนี้เช้าจะไปหาหมอ
แต่ร้อนใจ กลัวจะเป็นอะไรมากรึป่าว

คือ bifesta มันร้ายแรงมากมั้ยคะ มีใครเคยเข้าตาบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่