[CR] รีวิวแก้จมูก+ปากบางบนล่าง

กระทู้รีวิว
สวัสดีคะ วันนี้ตรีอยากมารีวิวปากและแก้จมูกกับ อ.โอ๋ ธนพันธ์ เพราะประทับใจฝีมือคุณหมอมากค่ะที่จุดประกายให้ดูดีขึ้น ปกติแล้วเราเคยเสริมจมูก  เมื่อก่อนอยากเสริมจมูกให้ดูโด่งคม คิดแต่ว่าจมูกโด่งแล้วจะดูสวยขึ้น แต่ไม่ใช่อย่างที่คิดเลยคะ พอนานๆๆไปจมูกเริ่มรัดแกนเห็นสันชัดขึ้นมากมันกลับทำให้หน้าดูแข็งๆๆทื่อๆๆแถมเบี้ยวอีกต่างหากคะขนาดยังทำได้ไม่นานนะคะยังไม่ถึงปีที่ รพ มีชื่อเสียงแห่งนึง แต่พอมันไม่สวยก็เลยตัดสินใจ หาที่แก้จมูก หายากมากค่ะ บางที่ก็ไม่รับแก้ บางที่ก็แพงเกินไป เลือกหลายที่เหมือนกันค่ะ แต่มีคนแนะนำมาหาคุณหมอ โอ๋ ธนพันธ์ บอกว่าหมอรับงานแก้เยอะและทำออกมาเน้นเข้ากับรูปหน้าของแต่ละคน จึงตัดสินใจเข้าไปปรึกษาค่ะ อยากบอกว่าคุณหมอน่ารักมากคะ อธิบายเข้าใจดีมากๆ เข้าใจแล้วค่ะว่าทำไมต้องเปนแพทย์เฉพาะทาง เพราะจมูกตรีเอียงไปด้านซ้าย สาเหตุที่เอียงเพราะตรีมีกระดูกงอกตรงสันจมูก ทำให้สันจมูกไม่เรียบเหมือนคนอื่น พอเสริมซิลิโคนเข้าไปเลยเอียง คุนหมอจะตะไบกระดูกตรงสันจมูกให้ตรีก่อนละค่อยเสริมซิลิโคนตรีเลยตัดสินใจแก้จมูกกับคุนหมอ แต่สิ่งหนึ่งคุณหมอแนะนำให้ทำเพิ่มคือปากคะแต่เราก็กลัวๆๆเพราะไม่เคยคิดเลยคะอยากจะทำเลยคะเราพอใจปากเราแล้ว แต่คุณหมอก็บอกทำแล้วหน้าจะดูหวานขึ้น เราก็เลยตัดสินใจทำก็ทำ ทีเดียวเลยคะ แก้จมูก + ทำปากบน ล่างเลยคะทีเดียว อีกอย่างที่ตรีประทับใจมากเลยคือ ตรีแก้จมูกแต่บวมแค่ 3 วัน วันที่ 4 ตรีทำงานละ ส่วนปาก 5 วันตัดไหม บวมแค่ 2 วันแรกค่ะ คุนหมอสุดยอดเรยค่ะ ดูรูปก่อน หลังทำของตรีได้เรยค่ะ ประทับใจจิงๆรูปก่อนทำนะคะ
และมาดูรูปหลัง3เดือนคะ
ตอนนี้รู้สึกมั่นใจมากๆๆคะ
ชื่อสินค้า:   รีวิวแก้จมูก+ปากบางบนล่าง หมอโอ๋ ธนพันธ์
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น