คุณทำผิดแล้วถูกแฟนจับได้ ครั้งไหนที่ช็อคที่สุด แบบว่า สตั๊นท์ไปหลายนาทีเลย

ส่วนตัวผมเอง  คือผมกับแฟนอยู่ห่างกัน แฟนเรียนโท แต่ผมมาทำงานอยู่ที่เมืองชล พอห่างกันผมก็มีเวลาซอกแซกคุยกับคนนั้นคนนี้
ปกติก็คุยกับแฟนทุกวัน ช่วงหลังๆมาแฟนชอบถามว่า"ได้ไปหยอกสาว หยอดสาวที่ไหนบ้างไหมเนี่ย" ผมก็ตามสเต็ปเลย "ไม่มี๊ จะบ้าหรอ" ฮ่าๆ
จนวันหนึ่งแฟนบอกจะมาหา ผมก็จัดแจง ลบทุกข้อความในเฟสบุค ในไลน์ เตรียมพร้อม ฮ่าๆๆๆ

จนแฟนมาหา มาเที่ยวเล่นด้วย ผมก็พาแฟนไปเที่ยว ไปกินนู่นกินนี่ตามประสาคนเป็นแฟนกัน จนวันตกเย็นวันสุดท้ายก่อนที่แฟนจะกลับ
ผมก็หยิบมือถือแฟนมาเล่น กะจะออนเฟส(มือถือผมแบตหมด) ตอนแรกจะเข้าแอปเฟสบุค แต่ขี้เกียจ Log out ของแฟนออก เลยไปใช้แอปโครมแทน พอพิมพ์เข้า เวปเฟสบุคเท่านั้นแหละ  พระเจ้า......เฟสบุคผมออนอยู่ตั้งแต่ตอนไหนวะเนี่ย !!!! ประหลาดใจ  หน้าซีด ทำตาปริบๆมองหน้าแฟนเค้าล้อเล่นจุ๊บๆ ผลที่ได้นะหรอครับ ถูกหยิกจนแขนช้ำเป็นจ้ำๆเลย ดีนะแค่หยอก แค่หยอด ไม่ได้จีบ ไม่งั้นคงเสียคนที่ผมรักที่สุดไปแล้วเพี้ยนเพลีย   รักตัวเองนะอมยิ้ม02

หรือใครที่จับแฟนได้แบบคาหนังคาเขาแล้วแฟนทำตัว่นารักๆกลบเกลื่อนอะไรแบบนั้น เอามาเล่ามาแชร์กันหน่อยครับ

ไล่แก้ไขคำผิด พิมพ์ตก หากยังมีก็ขออภัยท่านผู้อ่านด้วยนะครับ อาจจะดูกวนๆตา คีย์บอร์ดมีปัญหากับ สระ"า" ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่