แนะนำ true ais dtac

กระทู้คำถาม
ล่าสุดโปรของ ais ip4s 999 บาท ผมว่าดีนะครับแต่ขอเพิ่มนิดนึง
ทำไมกำหนดแค่คนจดทะเบียนแค่3เดือน น่าจะให้คนที่อยุ่นานๆ
ได้ผลประโยชน์บ้างนะครับ เช่น 5 ปีขึ้นไปก็จะกรองลูกค้าได้มากขึ้น
ถ้าเอาแค่3เดือนจะกล้าวมากเลยครับ แต่ผมก็ใช้สิทธิ์ทันครับแต่
อยากแนะนำเผื่อค่ายอื่นๆ ให้มองลูกค้าที่อยุ่นานๆบ้างครับ
5 ปีขึ้นไปนี่น่าจะนานนะครับผมมีจด ais ปีนี้ร่วม12ปี กะทรู9 ปีครีบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่