ตอนนี้มี App ของ ios อะไรที่ แตะแล้วแปล eng เป็น ไทยบ้างครับ

กระทู้คำถาม
นอกเหนือจาก tap translate (มันใช้งานได้แต่ safari)
คืออยากได้แบบที่ใช้งานกับไฟล์เอกสารหรือ app ทั่วไป ไม่จำเป็นว่าต้องใช้แต่กับ safari หนะครับ  รบกวนช่วยแนะนำให้ซักนิด  ถ้า app ฟรีก็ยิ่งดีครับ อืมม

ถามเพิ่มนิดครับ ก่อนหน้าเคยใช้ tap translate บน ios 5 -6 มันใช้ได้  แต่หลังจาก restore มาใช้ ios7  เพิ่งมาลองติดตั้ง tap translate มันเหมือนจะไม่ได้
ลองถามดูครับเผื่อใครใช้อยู่

ขอบคุณมากๆ ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่