มีวิธีแก้ knox warranty void 1 ของGalaxy S4 4.4.2 บ้างไหมครับ(ชื้อมือ2มา)

กระทู้คำถาม
ผมชื้อ Samsung Galaxy S4 มาจากร้านโทรแห่งหนึ่ง แถวบ้านครับ เป็นมือสอง แต่พอซื้อมาผม อัพเดท ซอฟแวร์ไม่ได้ มันบอกว่ามีการดัดแปลงเครื่อง
เศร้า ร้องไห้ ผมเลยอยากทราบว่า มีวิธีแก้ ไหมครับ หรือถ้าจะเข้าศูนย์ ต้องเสียค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ ใช้เวลานานไหมครับ อยากให้มันอัพเดทได้ครับ

ช่วยผมหน่อยนะครับ T_T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่