สรุปตอนป๊อปไม่มีแล้วใช่หรือเปล่าคับ

เพราะตอน10ออยเอาไปแล้ว เลยเหลืออีกแค่3ตอน น่าจะเป็นตอนของต้ากับไผ่ ส่วนตอนสุดท้ายเป็นตอนรวม
บอกตรงๆว่าผมดีใจนะที่ไม่มีตอนป๊อป เพราะตัวละครนี้น่ารำคาญมาก ไม่เหมาะจะเอามาเป็นตัวหลักเลย
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
เป็นตัวละครที่ไม่ควรมีบทบาทอะไรไปมากกว่า ถือกล้อง ถ่ายไปถ่ายมาครับ
ทั้งในละคร ทั้งคนแสดง พยายามจนน่ารำคาญ
ความคิดเห็นที่ 8
Mr.วัลลาบี
ความคิดเห็นที่ 3
เป็นแค่ตัวสร้างสีสัน ผมมองว่าไม่ใช่ตัวละครหลัก แต่ซีซั่นที่แล้ว เดินสายโปรโมทยังกะตัวละครหลักเลย
แสดงความคิดเห็น