ส่งต่อของลูกชายหลายรายการค่ะ

กระทู้คำถาม
ราคาทุกชิ้นรวมส่งแล้วนะค่ะ มีบัญชี กสิกร ที่เดียวค่ะ
ติดต่อ หลังไมค์ หรือ email : numay.peepo@gmail.com

1. ที่พยุงเดิน ใช้อยู่ไม่กี่ครั้ง น้องเดินได้แล้วค่ะ
ส่งต่อ 100 บาท

2. TOT Seat อันนี้ซักเก็บค่ะ ไม่ได้ใช้เลย
ส่งต่อ 300 บาท

เวลาใช้เป็นแบบนี้ค่ะ

3. Hip Seat อันนี้เป็นแค่ตัวที่นั่งนะค่ะ ขนาดความยาวของพุง ต้องไม่น้อยกว่า 24 นิ้ว และไม่เกิน 38 นิ้วค่ะ
ส่งต่อ 250 บาท

เวลาใช้เป็นแบบนี้ค่ะ

4. ขวดนม dr.Brown เอาแต่ขวด 4 oz มาใช้ 2 ขวด (ใช้ไม่กี่ครั้งเองค่ะ)  
ส่วนขวด 8 oz อีก 3 ขวด ไม่ได้ใช้ค่ะ น้องไม่เอาขวดนม อุปกรณ์ทุกอย่างยังครบค่ะ
ส่งต่อ 550

5. แผ่นซับน้ำนมของใหม่ยังไม่ได้แกะค่ะ แบบ 60 แผ่น
ส่งต่อ กล่องละ 150 (ขอให้สิทธิ์คนเหมาก่อนนะค่ะ ถ้าเหมาจะแถมตัวกล่องเล็กไปด้วยค่ะ)

ขอบคุณพื้นที่ค่ะ
ปล รูปตัวอย่างการใช้เอามาจากเวปค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่